Cibiyar Tallafawa

FAQs

FAQs asusu

1. Idan na manta lambar rajista na fa?

Idan baku tuna lambar rajista ba, je zuwa shafin “Mayar da Lambar Lasisi†sannan ku bi umarnin don dawo da lambar lasisin ku.

2. Zan iya canza imel mai lasisi?

Yi haƙuri, ba za ku iya canza adireshin imel ɗin da ke da lasisi ba, saboda shine keɓaɓɓen mai gano asusun ku.

3. Yadda ake yin rajistar samfuran AimerLab?

Don yin rijistar samfurin, buɗe shi a kan kwamfutarka kuma danna alamar Rajista a kusurwar dama ta dama, wanda zai buɗe sabuwar taga kamar ƙasa:

Za ku karɓi imel tare da lambar rajista bayan siyan samfurin AimerLab. Kwafi da liƙa lambar rajista daga imel ɗin cikin tagan rijistar samfurin.

Danna maɓallin Rajista don ci gaba. Za ku sami taga mai buɗewa wanda ke nuna kun yi nasarar yin rajista.

Sayi FAQs

1. Shin yana da lafiya don siya akan gidan yanar gizon ku?

Ee. Siyayya daga AimerLab yana da aminci 100% kuma muna ɗaukar sirrin ku da mahimmanci. Muna ɗaukar matakai daban-daban don kare sirrin ku yayin binciken gidan yanar gizon mu, zazzage samfuranmu ko yin oda akan gidan yanar gizon mu.

2. Wadanne hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?

Muna karɓar duk manyan katunan bashi da zare kudi ciki har da Visa, Mastercard, Discover, American Express da UnionPay.

3. Zan iya soke biyan kuɗi bayan siya?

Mahimman lasisi na wata 1, 1-kwata da lasisi na shekara 1 galibi suna zuwa tare da sabuntawa ta atomatik. Amma idan ba kwa son sabunta biyan kuɗi, za ku iya soke kowane lokaci. Bi umarnin nan don soke biyan kuɗi.

4. Me zai faru idan na soke biyan kuɗi na?

Shirin zai ci gaba da aiki har zuwa ƙarshen lokacin biyan kuɗin ku, bayan haka za a rage darajar lasisi zuwa ainihin shirin.

5. Menene manufar mayar da kuɗin ku?

Kuna iya karanta cikakken bayanin manufofin mu na maidowa nan . A cikin rikice-rikice masu ma'ana, muna ƙarfafa abokan cinikinmu don ƙaddamar da buƙatar dawo da kuɗin da za mu amsa a kan lokaci kuma mu taimaka muku ta hanyar.

Ba a iya samun mafita?

Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar ƙungiyar tallafin mu kuma za mu amsa cikin sa'o'i 48.

Tuntube Mu