Manufar mayar da kuɗi

Garanti na dawowar Kudi na kwana 30

Za mu iya ba da kuɗi akan duk samfuran AimerLab a cikin kwanaki 30 na siyan. Idan lokacin siyan lokacin garantin dawo da kuɗi (kwanaki 30), ba za a sarrafa kuɗin dawowa ba.

Maiyuwa ba za ku iya neman maida kuɗi ƙarƙashin ɗaya daga cikin sharuɗɗan masu zuwa ba:

Yanayin da ba na fasaha ba

Lokacin da ka sayi samfur ba tare da amfani da Software na kimantawa ba. Muna ba da shawara cewa ku karanta game da duk fasalulluka da ayyukan shirinmu, kuma ku kimanta samfurin ta amfani da sigar gwaji kyauta kafin siye.

Lokacin da ka sayi samfur ta amfani da zamba na katin kiredit ko hanyoyin biyan kuɗi mara izini ko lokacin da katinka ya lalace. A wannan yanayin, ya kamata ku tuntuɓi bankin ku don magance waɗannan biyan kuɗi marasa izini.

  • Idan ka yi iƙirarin kasa samun “Maɓallin Kunnawa†a cikin awanni 2 na oda mai nasara, ba za a ji daɗin buƙatun ku na dawo da ku ba. Duk wani banbancin farashi saboda yankuna ko haɓakar farashi wanda zai iya faruwa ta hanyar bambance-bambancen farashin musayar.
  • Lokacin da kuka sayi samfurin daga kowane mai siyarwa banda gidan yanar gizon AimerLab kai tsaye. A wannan yanayin, ya kamata ka tuntuɓi mai siyarwa na ɓangare na uku don mayar da kuɗin ku.
  • Idan kun sayi samfur mara kyau. A wannan yanayin, za a buƙaci ku sayi daidaitaccen shirin kafin ku iya yin buƙatar mayar da kuɗi don siyan da ba daidai ba. Maidawa kuma za a yi amfani da shi kawai idan siyan farko na kowane samfuran Software na AimerLab ne kuma ba batun sabuntawa ba.
  • Buƙatar maidowa lokacin da samfurin ya kasance ɓangare na tarin.
  • Buƙatar maidowa lokacin da samfurin ke kan “Tabaya ta Musamman†.
  • Buƙatar mayar da kuɗi don sabuntawar biyan kuɗi.
  • Yanayin fasaha

  • Lokacin da abokin ciniki ya ƙi yin aiki tare da tallafin fasaha na AimerLab don magance matsalar. Ko, lokacin da suka ƙi bayar da cikakken bayani game da matsalar. Ko, lokacin da suka ƙi aiwatar da hanyoyin da aka bayar.
  • Idan mafi ƙarancin buƙatun tsarin abin da aka siya bai cika ba. Ana iya samun ƙananan buƙatun a cikin littafin mai amfani.
  • Ana iya da'awar mayar da kuɗi a ƙarƙashin sharuɗɗa masu zuwa:

    Yanayin da ba na fasaha ba

  • Idan kun sayi samfur mara kyau. A wannan yanayin, za a buƙaci ku sayi daidaitaccen shirin kafin ku iya yin buƙatar mayar da kuɗi don siyan da ba daidai ba. Maidawa kuma za a yi amfani da shi kawai idan siyan farko na kowane samfuran Software na AimerLab ne kuma ba batun sabuntawa ba.
  • Idan kun sayi samfur guda sau biyu.
  • Yanayin fasaha

  • Lokacin da samfurin ya kasa yin aikin da aka nufa kuma ba a samar da mafita ba.
  • Idan aikin samfurin lokacin amfani da Software na kimantawa ya bambanta da cikakken sigar samfurin.
  • Idan akwai iyakoki na aiki.
  • Tsara kuma fitar da kudaden.

    Idan an amince da buƙatar dawo da kuɗi, AimerLab zai aiwatar da maida kuɗi a cikin kwanakin kasuwanci 2. Sannan za a bayar da kuɗin zuwa asusu ɗaya ko hanyar biyan kuɗi da aka yi amfani da su don siyan. Ba za ku iya neman canza yanayin biyan kuɗi ba.

    Za a kashe lasisin da ya dace da zarar an amince da mayar da kuɗin. Hakanan za'a buƙaci cirewa da cire software da ake tambaya daga kwamfutarka.