takardar kebantawa

AimerLab da ake magana a nan shine “mu, “mu†ko “namu†yana gudanar da gidan yanar gizon AimerLab.

Wannan shafin yana zayyana manufofin mu dangane da tarawa, amfani, da bayyana duk wani keɓaɓɓen bayanin da za ku iya bayarwa lokacin amfani da gidan yanar gizon mu.

Duk wani keɓaɓɓen bayanin da kuka bayar ba za a yi amfani da shi ko raba shi da kowa ba ta kowace hanya sai dai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Dokar Sirri. Ana amfani da keɓaɓɓen bayanin ku don samarwa da haɓaka sabis ɗin da muke bayarwa. Ta amfani da sabis ɗinmu, kun yarda da tattarawa da amfani da bayanai daidai da manufofin da aka zayyana anan. Sai dai in an bayyana ba haka ba, duk sharuɗɗan da aka yi amfani da su a cikin wannan manufar keɓantawa ana amfani da su ta hanya ɗaya kamar a cikin Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗan da aka samu a https://www.aimerlab.com.

Kukis

Kukis fayiloli ne masu ƙaramin adadin bayanai waɗanda ƙila sun haɗa da mai ganowa na musamman. Ana aika kukis ta gidan yanar gizon da kuka ziyartan burauzar ku kuma ana adana su akan rumbun kwamfutarka.

Muna amfani da kukis ɗin mu don tattara bayanai. Kuna iya saita burauzar ku don ƙin kowane kukis daga gidan yanar gizon mu ko sanar da ku lokacin da ake aika kuki. Amma, ta ƙin karɓar kukis ɗinmu, ƙila ba za ku iya samun dama ga wasu ɓangarori na sabis ɗinmu ba.

Masu Bayar da Sabis

Daga lokaci zuwa lokaci, za mu iya ba da sabis ɗinmu ga kamfanoni na ɓangare na uku ko daidaikun mutane waɗanda za su iya ba da sabis ɗin a madadinmu, yin wasu sabis masu alaƙa ko ba da taimako wajen nazarin yadda ake amfani da Sabis.

Don haka waɗannan ɓangarori na uku na iya samun damar yin amfani da keɓaɓɓen bayaninka wanda za su iya amfani da su don yin ayyuka masu alaƙa da Sabis a madadinmu. Amma duk da haka wajibi ne su daina amfani da keɓaɓɓen bayaninka don wata manufa.

Tsaro

Ba ma yin sikanin raunin rauni da/ko yin sikanin zuwa ma'aunin PCI. Ba ma yin Scaning na Malware. Duk wani keɓaɓɓen bayanin da muke da shi ana adana shi a cikin amintattun cibiyoyin sadarwa kuma iyakantattun mutane ne kawai waɗanda ke da dama ta musamman ga waɗannan cibiyoyin sadarwa kuma aka rantse don kiyaye bayanan sirri.

Duk mahimman bayanai da kuke bayarwa kamar bayanan katin kuɗi an ɓoye su ta hanyar fasahar Secure Socket Layer (SSL). Mun saka hannun jari a cikin matakan tsaro da yawa don kare bayananku lokacin da kuka ba da oda, ƙaddamarwa, ko samun damar bayanan ku don kiyaye amincin bayanan ku.

Duk ma'amaloli akan gidan yanar gizon mu ana gudanar da su ta hanyar mai ba da ƙofa kuma ba a taɓa adanawa ko sarrafa su akan sabar mu ba.

Hanyoyi na ɓangare na uku

Wani lokaci, kuma bisa ga ra'ayinmu, ƙila mu ba da sabis da samfurori na ɓangare na uku. Waɗannan masu ba da sabis na ɓangare na uku suna da nasu manufofin keɓantawa waɗanda ba su daure mu.

Don haka, ba mu ɗauki alhakin ayyuka da abubuwan da ke cikin waɗannan rukunin yanar gizon na uku ba. Duk da haka muna neman kare mutuncinmu don haka muna maraba da ra'ayoyin ku game da waɗannan rukunin yanar gizon.

Canje-canje ga Wannan Manufar Sirri

Wannan bayanin manufofin keɓanta yana ƙarƙashin sabuntawa daga lokaci zuwa lokaci. Duk da haka za mu sanar da duk masu amfani da mu kowane canje-canje ta hanyar buga sabon bayanin Sirri akan wannan shafin.

Muna ba da shawarar yin bita kan Manufar Keɓantawa akai-akai don kowane canje-canje. Duk canje-canjen da aka yi da aka buga akan wannan shafin zasu fara aiki nan take.