Pokemon Go Walking Hacks da Cheats a cikin 2024: Yadda ake Fake Walk Pokemon Go?

Tafiya muhimmin bangare ne na kunna Pokemon Go. Wasan yana amfani da GPS na na'urar don bin diddigin wurin da ɗan wasan yake da motsi, yana ba su damar yin mu'amala da duniyar kama-da-wane ta wasan. Tafiya wasu tazara na iya samun ladan mai kunnawa kamar alewa, stardust, da qwai. A cikin wannan labarin, za mu nuna muku cewa ta amfani da Pokemon Go tafiya hacks da yaudara, 'yan wasa za su iya samun ƙarin lada, don haka samun ƙarin fun lokacin wasa Pokemon Go.

1. Pokemon Go Walking Ladan

Tafiya muhimmin bangare ne na kunna Pokemon Go. A cikin wasan, zaku iya samun lada ta hanyar tafiya wasu tazara, gami da:

• Candy: Tafiya tare da Buddy Pokemon na iya samun alewa, wanda za'a iya amfani dashi don ƙirƙirar Pokemon ɗin ku ko ƙarfafa su.

• Stardust: Kuna iya samun Stardust ta hanyar ƙyanƙyashe ƙwai ko ta tafiya tare da Buddy Pokemon. Ana amfani da Stardust don haɓakawa da haɓaka Pokemon ɗin ku.

• Qwai: Tafiya tazara na iya ƙyanƙyashe ƙwai, waɗanda zasu iya ƙunsar sabbin Pokemon ko abubuwan da ba kasafai ba.

• Adventure Sync lada: Adventure Sync fasali ne wanda ke bin diddigin tafiyarku koda lokacin da app ɗin ke rufe. Kuna iya samun lada kamar Stardust da Rare Candies ta hanyar cimma wasu matakan nisa.

• Lambar yabo: Kuna iya samun lambobin yabo ta hanyar tafiya tazara, wanda zai iya ba da ƙarin kari don kama takamaiman nau'ikan Pokemon.

• Fa'idodin Lafiya: Baya ga lada a cikin wasa, tafiya a cikin Pokemon Go kuma na iya ba da fa'idodin kiwon lafiya na gaske. Tafiya babban nau'in motsa jiki ne kuma yana iya inganta lafiyar jiki da ta hankali.

Ladan Nisa na mako-mako: Musamman Mahimman Shari'a na Tarin Lada da Ba a Bace | Hanyar Silph

2. Pokemon Go Walking Hacks da Cheats

2.1 Yi amfani da spoofer wuri don motsawa cikin tafin pokemon ba tare da tafiya ba

A cikin Pokemon Go, zaku iya nemowa da kama Pokemon ba tare da motsawa ba idan kun yi amfani da kayan aikin ɓoye wuri kamar su. AimerLab MobiGo . Wannan kayan aiki yana ba ku damar yaudarar wasan cikin tunanin cewa wurin GPS ɗinku yana wani wuri dabam. Lokacin da kuke son kama Pokemon daga wani wuri ban da gidanku amma ba ku da damar isa ga yankin kai tsaye, wurin spoofer yana zuwa da amfani.

Anan akwai matakan matsawa cikin tafin pokemon ba tare da tafiya ba ta amfani da AimerLab MobiGo:

Mataki na 1 : Zazzagewa, shigar, da gudanar da software na AimerLab MobiGo kyauta akan PC ɗin ku.


Mataki na 2 : Connect iPhone zuwa PC.
Haɗa waya zuwa Kwamfuta a MobiGo
Mataki na 3 Shigar da wurin Pokemon a mashigin bincike kuma nemo shi.
Zaɓi wuri ko danna taswira don canza wuri
Mataki na 4 : Danna “ Matsar Nan “Lokacin da wurin da ake so Pokemon Go ya bayyana akan allon, kuma MobiGo zai aika da ku zuwa wannan wurin a cikin daƙiƙa guda.
Matsar zuwa wurin da aka zaɓa
Mataki na 5 : Bude iPhone ɗinku, bincika wurin da kuke yanzu, sannan ku fara shiga ba tare da izini ba a cikin Pokemon Go.
Duba Sabon Wuri na Karya akan Wayar hannu

2.2 Amfani Turare ko Lures don jawo ƙarin Pokemon

A cikin Pokemon Go, 'yan wasa za su iya amfani da abubuwa kamar Turare ko Lures don jawo ƙarin Pokemon yayin tafiya. Ana iya amfani da turare don jawo hankalin Pokemon zuwa wurin mai kunnawa, yayin da ana iya sanya Lures akan Pokestops don jawo ƙarin Pokemon zuwa wurin. Waɗannan abubuwa na iya zama da amfani don kama Pokemon da ba kasafai ba ko da wuya a samu, kuma suna iya taimakawa musamman yayin abubuwan da ke haɓaka ƙimar takamaiman nau'ikan Pokemon. Ta hanyar amfani da waɗannan abubuwan yayin tafiya, 'yan wasa za su iya haɓaka damar su na haɗuwa da kama nau'ikan Pokemon.
Pokemon Go Turare mai banƙyama da Lure Ƙara

2.3 Tabbatar kun kunna Adventure Sync

Adventure Sync wani fasali ne a cikin Pokemon Go wanda ke bin diddigin nisan da ɗan wasa ke tafiya, koda lokacin da app ɗin ke rufe. Ta hanyar kunna Adventure Sync, 'yan wasa za su iya ci gaba da samun lada don tafiya, kamar alewa da ƙwai, koda kuwa ba sa yin wasan sosai. Wannan fasalin na iya zama da taimako musamman ga ƴan wasan da suke son bin diddigin burinsu na motsa jiki ko samun lada don tafiya ba tare da buɗe wasan koyaushe ba. Ta amfani da Adventure Sync, 'yan wasa za su iya samun lada cikin sauƙi don aikinsu na jiki duka a ciki da wajen wasan.
Yadda ake Kunnawa ko Kashe Aiki tare da Adventure a cikin Pokemon Go - Warware Tech ɗin ku

2.4 W alƙawarin tare da abokinka Pokemon

A cikin Pokemon Go, akwai abubuwan da ke ba da ƙarin lada ga 'yan wasan da ke tafiya tare da Buddy Pokemon. Yayin waɗannan abubuwan da suka faru, 'yan wasa za su iya samun ƙarin alewa ko tauraro don kowane ci gaba mai nisa da aka cimma tare da Buddy. Ta hanyar amfani da waɗannan abubuwan da suka faru, 'yan wasa za su iya samun ƙarin lada don tafiya da haɓaka Pokemon Buddy. Wannan na iya zama da amfani musamman ga 'yan wasan da ke ƙoƙarin haɓakawa ko haɓaka Pokemon da suka fi so, saboda waɗannan lada za su iya taimaka musu su cimma waɗannan burin cikin sauri. Ta hanyar sanya ido kan waɗannan abubuwan da suka faru da tafiya tare da Buddy a lokacin su, 'yan wasa za su iya samun ƙarin lada kuma su sami ƙarin ci gaba a wasan.
Pokémon GO's Buddy System Yayi Bayani

2.5 Shirya hanyoyin tafiya don ziyartar wuraren da ke da ƙarin Pokestops da gyms

Lokacin kunna Pokemon Go, tsara hanyoyin tafiya don haɗa wuraren da ƙarin Poketops da gyms na iya zama da fa'ida. Poketops suna ba da abubuwa kamar Pokeballs, Potions, da Revives, waɗanda zasu iya zama masu amfani don kamawa da yaƙi Pokemon. Gyms suna ba 'yan wasa damar yin yaƙi da sauran masu horarwa kuma su sami lada kamar Stardust da Pokecoins. Ta hanyar tsara hanyar tafiya wanda ya haɗa da waɗannan wuraren, 'yan wasa za su iya tattara ƙarin abubuwa, yaƙi da sauran masu horarwa, da ci gaba a cikin wasan. Bugu da ƙari, 'yan wasa za su iya amfani da taswirar yankinsu don gano wurare masu yawa na Pokestops da gyms, suna sa hanyoyin tafiya su fi dacewa. Ta hanyar tsara hanyoyin dabarun su, 'yan wasa za su iya yin amfani da mafi yawan lokutansu da haɓaka lada yayin wasa Pokemon Go.
Birnin New York #1 Taswirar GPX

2. Kammalawa

Yin amfani da hacks ko yaudara a cikin Pokemon Go na iya taimaka muku samun ƙarin lada a cikin ɗan gajeren lokaci, amma ya kamata ku kiyaye don guje wa dakatar da Pokemon Go. Daga duk sama da hacks, muna bada shawarar yin amfani da AimerLab MobiGo iOS mai sauya wuri , wane mai ƙididdige lokacin sanyi zai iya taimaka muku mutunta jadawalin lokacin Cooldown na PokГ©mon GO. Har ila yau, yanayin wurin da ake aikawa da wayar tarho zai iya taimaka maka ka yi karyar wuraren Pokemon Go ba tare da karya ba. Kawai zazzage kuma karya kuke tafiya a cikin Pokemon Go!