Yadda ake Spoof Pokémon GO Location akan iPhone (Jagorar 2025)

Pokmon Go na iya kasancewa wasan gaskiya na tushen wuri wanda Niantic, Inc ya haɓaka. Ya kasance a farkon farawa kyauta a cikin shekara ta 2016. Ko da a cikin 2022, Pokmon GO ya kasance ɗayan manyan aikace-aikacen wasa masu kayatarwa. yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan cin abinci da gaye AR (Augmented Reality) bisa galibi akan aikace-aikacen wasan kan kasuwa a cikin kasuwa nan da nan.

Domin wasa ne na tushen wuri, dole ne ku tashi daga gidanku kuma ku zagaya unguwarku ko kusa da wurin don fara jin daɗin ko kama Pokmon. kuma yawancin masu amfani ba sa buƙatar barin gidajensu masu daɗi don kama wanda zai maye gurbinsa ko Pokmon da ake so.

A cikin wannan yanayin, daidaikun mutane suna neman hanyoyin da za su iya lalata wurare ko amfani da spoofer Pokemon Go don gane damar zuwa sabbin wurare da kama sabon Pokmon.

Don haka a yau, yayin wannan labarin, zan iya gaya muku mafi sauƙi hanyoyin da za a iya samu ta yadda za ku iya ɓoye wuri a cikin Pokemon Go.

Menene larura don Spoofing Wuri A cikin Pokemon Go?

Kamar yadda na tattauna a baya, wannan sau da yawa haɓakar Wasan Gaskiya ne na tushen wuri. kuna so ku fitar da gidan ku kuma ku fito don kama sabbin Pokemons masu ƙarfi. Dole ne ku je wuraren rufewa kamar buɗaɗɗen filayen, tashar kusa (Bus/Railway), wuraren shakatawa, kantuna, da sauransu. Duk da haka, za a dawo da zarar an kama duk Pokemon a unguwar ku.

Don haka don guje wa wannan, lura da sabbin Pokemons da wurin wasan wasan Pokemon da kuka fi so ko Pokestop. Kuna iya zuwa wurin Pokemon Go. ana iya yin wannan ta hanyar amfani da ƙa'idar Spoofer na GPS da ƙa'idar VPN.

Abubuwan da za ku fahimta Kafin Spoofing Wuri A Pokemon Go

'Yan wasan Pokmon Go suna ta zage-zage tun lokacin da aka fara wasan, kuma Niantic ya warware matsalar. ko da yake asusun cewa square gwargwado da zargin spoofing samu ba bisa doka ba a karshe, yana daukan makonni kafin wani sakamako faruwa. A wannan lokacin, waɗannan ƴan wasan sun riga sun gaji kuma sun motsa zuwa wani wasa daban.

Ana tunanin Niantic zai ba da haramcin da zarar mai kunnawa ya tafi a gefen nesa na takamaiman iyakoki ko kuma wani abu mai maimaitawa wanda ya karya sharuddan sabis. don daidaita Pokemon Go spoofing, Niantic ya aiwatar da manufar yajin aiki guda uku don hana 'yan wasan da aka kama suna yin magudi sau ɗaya suna jin daɗin Pokemon GO.

Wadannan su ne kamar haka:

  • Yajin aikin farko yana haifar da saƙon gargaɗi kawai. Babu wani abu kuma da zai iya faruwa, kuma ana iya ba ku damar yin wasa.
  • Bayan yajin aiki na biyu, an dakatar da asusun ku na wata ɗaya, kuma ƙila ba za ku iya yin wasa tsawon wata ɗaya ba.
  • Asusunku yana da kyau ba bisa doka ba sau ɗaya yajin aiki na uku kuma na ƙarshe.


Yadda ake Spoof Pokemon Go Location?

Don ingantacciyar wuri mai aminci a cikin Pokemon Go, kuna iya son ingantaccen ƙa'idar spoofing GPS ko sabis na VPN na madadin ku.

A yawancin abubuwa, ma'aunin murabba'in VPNs yana taimakawa don ɓoye ainihin wurin ku. Koyaya, da zarar kuna yanke shawarar hanyar samun Pokemon Go, yi watsi da ainihin wurin ku kuma a maimakon haka kuyi amfani da yanayin da app ɗin ya bayar; za ku so VPN ko ƙa'idar da ba ta dace ba godiya ga yadda Pokemon Go ke gano wurin ku.

Yana aiki kamar haka: Duk lokacin da ka buɗe Pokemon Go app don kunnawa, zai fara farautar wurin GPS ɗinka da injina bayan ka fara jin daɗin sa. Bayan haka, za ta binciki adireshin sarrafa bayananku na yanzu kuma ta tabbatar da wane gari ko birni da aka saita ku a yanzu don fahimtar duk inda kuke musamman akan taswira.

Yin amfani da kowane GPS da adireshin sarrafa bayanai na iya ƙirƙira shi ta haka Pokémon Go zai tabbatar da wurin da kuke a sakamakon zai ga cewa abubuwa 2 na ilimin sun daidaita.

Matakai don Buƙatar Wurin Zubar da Zuciya A cikin Pokemon Go

Da farko, kuna so ku gwada kuma kuyi abubuwa guda biyu:

1. Zaɓi amintaccen mai ba da sabis na VPN – muna ba da shawarar Nord VPN don ɓoye sirrinsa da saurin saurin sauri.

2. Shigar da aikace-aikacen spoofing GPS akan wayarka. Anan muna ba da shawarar ku yi amfani da su AimerLab MobiGo – Pokemon Go Wurin Spoofer . Wannan app ɗin zai iya aika wurin GPS ɗin iPhone ɗinku nan take zuwa ko'ina cikin duniya. 100% nasarar teleport, kuma 100% lafiya.

mobigo pokemongo wurin spoofer

Da zarar kun gama tare da shigarwar MobiGo, bi waɗannan matakan don ɓoye wurin Pokemon Go:

  • Mataki 1. Haɗa na'urarka zuwa Mac ko PC.
  • Mataki 2. Zaɓi yanayin da kake so.
  • Mataki 3. Zaɓi wurin da za a kwaikwaya.
  • Mataki na 4. Daidaita saurin kuma tsaya don yin kwaikwaya sosai.

Kuma wannan shine yadda zaku iya tare da samun nasarar zube wurin Pokemon Go.

Tukwici mai dumi:

  • Kar a yi billa daga wuri ɗaya zuwa na gaba sau da yawa. Idan an gano shi, ƙila a dakatar da asusun ku.
  • Guji kama mafi girman nau'in Pokmon a ciki kankanin lokaci . Wannan na iya ɗaga alamar ja tare da masu haɓakawa kuma yakamata ya haifar da dakatarwar ku.

Don Kunna shi

Kuma wannan shine yadda ake yin wuraren ɓarna a cikin Pokemon Go. Da fatan, wannan rubutu hanya ce mai amfani don lalata wuraren Pokemon Go. Ba da wannan dabarar ƙoƙari kuma ba mu damar gane abubuwan da kuka samu a cikin sharhin da ke ƙasa.