Mafi kyawun pokemon go yaudara da hacks a 2023

Tun daga 2016, Pokemon Go yana ɗaukar 'yan wasa a duk duniya tare da manufofin yau da kullun, sabon Pokemon, da abubuwan yanayi. Miliyoyin 'yan wasa har yanzu suna yaƙi da tattara Pokemon a ko'ina.

Idan kuna son ci gaba fa, amma yana da wahala? Wasu 'yan wasan Pokemon suna samun sa'a saboda wurin da suke da nisa ko ƙananan da'irar sanannun, ko ma rashin 'yan wasan gida. A nan ne muka shigo, tare da duba mafi kyawun yaudarar Pokemon Go da hacks don taimaka muku kan ci gaban ku.
Yadda za a sauke Pokemon Go hack a kan iPhone (Tricks) - IT Tips

1. Mafi kyawun pokemon tafi yaudara da hacks

1.1 Rarraba Asusu

Ta hanyar haɗa asusu tare da wasu 'yan wasa daga sassan duniya, zaku iya kama Pokemon wanda in ba haka ba ba zai same ku ba.

1.2 Lambobin Abokai na Kan layi

Kuna iya haɓaka babban jerin abokai da sauri (da fatan) karɓar sabbin samfura da fa'idodi ta hanyar loda lambar abokin ku kawai da yin bayanin duk wani wanda kuke son ƙarawa.

1.3 Multi-Accounts

Wasu masu amfani suna amfani da na'urori da yawa da adiresoshin imel daban-daban ko ma asusun abokai da dangi marasa aiki don kunna Pokemon Go.

Ko da yake ya saba wa ruhun Pokemon Go kuma yana iya haifar da dakatar da ɗayan, wasu, ko duk asusun ku, yana da wahala a gano shi saboda yana kama da ƙungiyar abokai ko 'yan uwa suna jin daɗin wasan. tare!

1.4 IV dubawa

Dubawa IV, shirin ɓangare na uku wanda ke gaya muku ƙimar Mutum ɗaya ta Pokemon, yana ba ku damar zaɓar dodanni na aljihu don haɓakawa.

'Yan wasa yawanci suna kallon CP na Pokemon kawai. Software na dubawa na IV zai kimanta dabbar ku don ku iya tantance ko za ku ciyar da shi ƙananan alewa da haɓaka shi.

1.5 Amfani da Bots

Yin amfani da bot don sarrafa ayyukan Pokemon Go yayin da kuke mai da hankali kan wasu abubuwa wataƙila hanya ce mafi haɗari don yaudara a wasan. Idan Niantic ya kama ku ta amfani da shirin bot na ɓangare na uku, wataƙila za a dakatar da ku daga Pokemon Go har abada, rasa duk ci gaban ku da Pokemon.

1.6 Wuraren Spoofing

Ana iya yaudarar Pokemon Go don tunanin cewa wani wuri ne ban da ainihin wurin ku na zahiri ta hanyar yin amfani da geo spoofing, wanda zai sa wayarka ta yi tunanin wani wuri ne dabam.
Kuna iya cimma wannan tare da shirye-shirye na ɓangare na uku (za mu gabatar a kashi na gaba), amma ya kamata ku yi taka tsantsan idan kun yi.

2. Mafi kyawun PokГ©mon GO Software na Canja wurin software don iOS

Kamar yadda muka fada a baya, masu amfani da PokГ©mon GO za su iya samun lada iri-iri ta hanyar lalata wuraren da suke. Yana tafiya ba tare da faɗi cewa hanya mafi dacewa don cimma wannan ita ce amfani da shirin canza wuri kamar AimerLab MobiGo.

'Yan wasa za su iya matsawa zuwa kowane wuri a duniya tare da MobiGo don nemo ƙarin kayan aiki da ci gaba cikin wasan cikin sauri. Bugu da ƙari, kowa na iya ƙaura kusan godiya ga wannan ingantaccen kayan aikin. 'Yan wasa za su iya kwaikwayi motsin GPS a wasan ba tare da taɓa motsi ba, musamman! Tabbas yana da ban sha'awa. A cikin Pokmon Go, zaku iya bincika sararin samaniyar Pokmon yayin kwanciya akan gado a tafiya, hawa, ko saurin tuki.

Yanzu bari mu zurfafa zurfafa yadda ake ɓata wuri a cikin Pokemon Go.

Mataki 1: Zazzagewa, shigar da buɗe aikace-aikacen AimerLab MobiGo.

Mataki 2: Haɗa iPhone ko iPad zuwa MobiGo.

Mataki na 3: Zaɓi wurin Pokemon Go zuwa tashar waya, danna “Matsar a nan†.

Mataki 4: Bude Pokemon Go a kan iPhone, kuma duba wurin da kake yanzu.

Mataki na 5: Shigar da sabon wuri, zaɓi yanayin tsayawa ɗaya ko yanayin tasha, sannan fara motsawa.

Mataki 6: Hakanan zaka iya shigo da fayil ɗin GPX zuwa tashar waya.

Lura
• Hattara da Yiwuwar Hana Asusu a Pokemon Go Saboda Ha'inci
• Don mafi kyawun kwaikwayi motsin rai na gaske, zaku iya kunna Yanayin Haƙiƙa daga rukunin kula da saurin gudu.
• Don hana dakatar da yin laushi a cikin PokГ©mon GO bayan aikawa da wayar tarho, ana ba da shawarar jira har sai an gama kirgawa kafin yin wasan-cikin.

3. Kammalawa

Yaudara idan ba za ku iya yin nasara ba. Jahannama, karya kawai ta yaya. Na yi imani haka maganar ke tafiya. Ya rage naku idan kun zaɓi yin amfani da wannan karin magana ga Pokémon Go. Yana da mahimmanci a tuna cewa magudi da hacking na iya haifar da dakatarwar asusu. Kuna iya guje wa haramcin asusu a cikin wannan yanayin ta amfani da mai canza wurin AimerLab MobiGo zuwa wayar tarho da motsawa cikin kwanciyar hankali.

Yin amfani da MobiGo na iya zama mafi mahimmancin dabarar PokГ©mon GO da kuka gano a cikin 2022. Idan ana iya canza wurin kamar yadda ake so, kunna PokГ©mon GO zai zama da sauƙi a cikin rabi. Kawai zazzagewa kuma gwada shi kyauta.