Duk Posts na Mary Walker

Ƙwallon ƙafa sune kayan aiki na asali na kowane mai horar da Pokmon a cikin duniyar Pokmon. Ana amfani da waɗannan ƙananan na'urori masu sassauƙa don kamawa da adana Pokmon, suna mai da su wani abu mai mahimmanci a wasan. A cikin wannan labarin, za mu tattauna nau'o'in wasan ƙwallon ƙafa na Poké da ayyukansu, za mu kuma ba ku wasu shawarwari masu amfani da […]
Mary Walker
|
Fabrairu 27, 2023
Tafiya muhimmin bangare ne na kunna Pokemon Go. Wasan yana amfani da GPS na na'urar don bin diddigin wurin da ɗan wasan yake da motsi, yana ba su damar yin mu'amala da duniyar kama-da-wane ta wasan. Tafiya wasu tazara na iya samun ladan mai kunnawa kamar alewa, stardust, da qwai. A cikin wannan labarin, za mu nuna muku cewa ta amfani da […]
Mary Walker
|
Fabrairu 27, 2023
Kuna neman canza wurin ku akan Spotify? Ko kuna ƙaura zuwa sabon birni ko ƙasa, ko kuna son sabunta bayanan bayanan ku kawai, canza wurin ku akan Spotify tsari ne mai sauri da sauƙi. A cikin wannan labarin, za mu jagorance ku ta hanyoyin canza wurin ku akan Spotify. 1. Me yasa Canza […]
Mary Walker
|
Fabrairu 16, 2023
A cikin wannan labarin, za mu ba da cikakken bayani a kan yadda za a canza Grindr wuri. 1. Menene Grindr? Grindr, wanda ya dogara da wurin mai amfani don daidaita su tare da yuwuwar ranaku, shine mafi mashahurin gay, bi, trans, da ƙa'idodin ƙawance. Yana jan hankalin miliyoyin sababbin masu amfani kowace rana daga kowane yanki na […]
Mary Walker
|
Fabrairu 2, 2023
Shin kuna neman mafi kyawun albarkatu don gano wuraren hare-hare da yaƙe-yaƙe na Pokemon Go mafi kusa? Shin kuna neman al'ummomin don saduwa da ƙarin 'yan wasan Pokemon Go don raba abubuwan da kuka samu na Pokemon Go? Shin kuna samun mafi kyawun wurare don yin kasuwanci mai kyau tare da wasu? Yanzu kun isa […]
Mary Walker
|
Janairu 5, 2023
Masu amfani da Facebook za su iya siya da siyar da kaya tare da sauran masu amfani da Facebook a unguwarsu ta hanyar amfani da Kasuwar Facebook. A cikin wannan labarin, za mu nuna muku yadda ake canza wurin ku yayin yin lilo a Kasuwar Facebook don samun ƙarin tallace-tallace. 1. Me Yasa Yake Bukatar Canja Wurin Kasuwar Facebook? Kasuwar Facebook wani bangare ne na zamantakewa […]
Mary Walker
|
Disamba 5, 2022
Candy yana ɗaya daga cikin mahimman albarkatu ga 'yan wasan Pokemon GO, amma akwai abubuwa da yawa don koyo game da shi. A cikin wannan labarin za mu yi magana game da alewa na Pokemon GO da yadda ake samun damar su. 1. Menene Pokemon Go Candy da XL Candy? Candy wata hanya ce a cikin Pokemon GO tare da mahimmanci guda huɗu […]
Mary Walker
|
Disamba 5, 2022
A cikin wannan labarin, za mu ba da koyawa mai taimako kan yadda ake canza wurin Hinge, da kuma mafi kyawun kayan aiki don amfani idan kuna son canza wurin ku akan wasu ƙa'idodin tushen wurin. 1. Menene Wurin Hinge da Hinge? Hinge shine ƙa'idar Haɗin gwiwa wacce ke ikirarin ita ce kawai ƙa'idar da ke mayar da hankali […]
Mary Walker
|
Disamba 1, 2022
Bumble, kamar yawancin aikace-aikacen saduwa, suna nuna bayanan martaba dangane da yankin ku. Idan kana zaune a ƙaramin gari ko yanki inda mutane kaɗan ke amfani da Bumble, yuwuwar haɗin yanar gizon ku zai kasance da iyaka. Tabbas, Yanayin Balaguro na Bumble yana ba ku damar ziyartar wurare daban-daban. Matsalar ita ce wannan yana buƙatar siyan kuɗi […]
Mary Walker
|
Nuwamba 29, 2022
Ditto yana ɗaya daga cikin Pokmon mafi amfani da za ku iya kamawa, ba don yana da ƙarfi musamman ba, amma saboda ana iya yin shi da kusan kowane Pokmon Ditto Ditto muhimmin memba ne na ƙungiyar ku, kuma a nan ne wasu shawarwari don taimaka musu su kama. 1. Menene Pokemon Go Ditto? Ditto PokГ©mon ne […]
Mary Walker
|
Nuwamba 28, 2022